HII YA "FID Q" KUBANA PUA IMENIVUNJA MBAVU




Katika peruziperuzi zangu si nikakutana na hii video clip ambayo gwiji wa Hip Hop Tanzania, Fareed Kubanda a.k.a Fid Q alikuwa akijaribu kubana pua.
Mimi ilinijeruhi mbavu kiukweli na nikaona ni uchoyo kutokushare na mdau wangu:


Share on Google Plus

About Mallya Michael

Born in Moshi ,live i Tanga, studied in Arusha, went for military training at Kanembwa in Kigoma & currently pursuing my B.A in Public Relations & Advertising in University of Dar es Salaam
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments:

Post a Comment